Khalti (1.0.1) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Transaction date
vi: Thời gian giao dịch

en: Actions
vi: Thao tác

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Mode
vi: Chế độ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Pending
vi: Đang treo

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Create new transaction
vi: Tạo giao dịch mới

en: Transaction id
vi: Mã giao dịch

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Transaction mode
vi: Chế độ giao dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
