Kite 8 9 10 Drupal Theme (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Version
cy: Fersiwn

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Custom
cy: Addasu

en: Up
cy: I fyny

en: General
cy: Cyffredinol

en: Close
cy: Yn agos

en: Hide
cy: Cuddio

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
