Kite 8 9 10 Drupal Theme (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Up
ta: மேல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: General
ta: பொது

en: Close
ta: மூடு

en: Show
ta: காட்டு

en: Hide
ta: மறை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை
