Kite 9 & 10 Drupal Theme (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Version
te: సంచిక

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: General
te: సాధారణ

en: Close
te: మూసివేయి

en: Show
te: చూపించు

en: Hide
te: దాచు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
