Klavio Marketing Tool (1.1.0) - en to kn translation catalogue (8 entries)

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Private Key
kn: ಖಾಸಗಿ ಕೀಲಿ

en: Enable debugging
kn: ದೋಷನಿವಾರಣೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: No items found
kn: ಯಾವುದೇ ಅಂಶ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ
