Knova - AI Chatbot (1.0.0) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: General
ta: பொது

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Session
ta: அமர்வு

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: About
ta: பற்றி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி
