Knova - AI Chatbot (1.0.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Text color
ta: உரை நிறம்
