Knova - AI Chatbot (1.0.1) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Name
te: పేరు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Your name
te: మీ పేరు

en: General
te: సాధారణ

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Welcome message
te: స్వాగత సందేశం

en: About
te: గురించి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం
