Knowledge (8.x-1.3) - en to cy translation catalogue (117 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Closed
cy: Ar gau

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: more
cy: mwy

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: new
cy: newydd

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Open
cy: Ar agor

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Total
cy: Cyfanswm

en: type
cy: math

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Score
cy: Sgôr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Fields
cy: Meysydd

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Mode
cy: Modd

en: Items
cy: Eitemau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Company
cy: Cwmni

en: General
cy: Cyffredinol

en: Start
cy: Dechrau

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: fields
cy: meysydd

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Leave blank for %anonymous.
cy: Gadael yn wag i %anonymous

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: The update has been performed.
cy: Mae'r diweddaraid yma wedi ei wneud.

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Output format
cy: Fformat allbwn

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Apply
cy: Ceisio

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Anonymous posters may not enter their contact information
cy: Ni ellir poster dienw ddod i mewn i'w gwybodaeth cyswllt.

en: Anonymous posters may leave their contact information
cy: Gall posteri dienw adael eu gwybodaeth cyswllt

en: Anonymous posters must leave their contact information
cy: Dylai posteri dienw adael eu gwybodaeth cyswllt

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Offset
cy: Ongli

en: Translate
cy: Cyfieithu

en: Title only
cy: Pennawd yn unig

en: Display type
cy: Dangos math

en: Posted in
cy: Wedi ei gofnodi yn

en: No role
cy: Dim swyddogaeth

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod

en: Created year + month
cy: Blwyddyn + mis y cafodd ei greu

en: Created year
cy: Cafodd ei greu yn blwyddyn

en: Created month
cy: Cafodd ei greu ar fis

en: Created day
cy: Cafodd ei greu ar ddydd

en: Created week
cy: Cafodd ei greu yn wythnos

en: No user
cy: Dim defnyddiwr

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Language settings
cy: Gosodiadau iaith

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Structure
cy: Strwythur

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd

en: Author textfield
cy: Maes testun Awdur
