kwtSMS (1.1.0) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Actions
vi: Thao tác

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Frequently Asked Questions
vi: Câu hỏi thường gặp

en: Off
vi: Tắt

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Filter
vi: Lọc

en: System
vi: Hệ thống

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Recipient
vi: Người nhận

en: General
vi: Tổng quát

en: Both
vi: Cả hai

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Template
vi: Mẫu

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Logout
vi: Thoát

en: Manual
vi: Thủ công

en: Features
vi: Tính năng

en: Balance
vi: Số dư

en: Failed
vi: Thất bại

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: API username
vi: Tên người dùng API

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Connected
vi: Đã kết nối

en: Gateway
vi: Máy cổng

en: All statuses
vi: Mọi trạng thái
