kwtSMS (1.1.0) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Filter
te: వడపోయి

en: System
te: వ్యవస్థ

en: General
te: సాధారణ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Failed
te: విఫలమైంది
