kwtSMS (1.1.0) - en to th translation catalogue (32 entries)

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: On
th: เปิด

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Login
th: เข้าสู่ระบบ

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Message
th: ข้อความ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Off
th: ปิด

en: Never
th: ไม่เคย

en: System
th: ระบบ

en: Customer
th: ลูกค้า

en: Recipient
th: ผู้รับ

en: General
th: ทั่วไป

en: Phone Number
th: หมายเลขโทรศัพท์

en: Logout
th: ออกจากระบบ

en: Getting Started
th: การเริ่มต้น

en: Failed
th: ไม่ผ่าน

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Dashboard
th: หน้าหลัก

en: Not set
th: ไม่ได้ตั้งค่า
