Terminology (one-word long strings) (8.x-0.1-alpha11) - en to ta translation catalogue (430 entries)

en: photos
ta: படங்கள்

en: sets
ta: தொகுதிகள்

en: list
ta: பட்டியல்

en: tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: cloud
ta: மேகம்

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Focus
ta: குவிமையம்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: plugins
ta: சொருகி

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: function
ta: செயல்கூறு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: weight
ta: எடை

en: plugin
ta: சொருகி

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: title
ta: தலைப்பு

en: size
ta: அளவு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: approval
ta: சம்மதம்

en: denial
ta: மறுப்பு

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Gross
ta: மொத்த

en: Item
ta: உருப்படி

en: Payer
ta: செலுத்துபவர்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: By
ta: ஆல்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Accents
ta: உச்சரிப்புகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: subscribe
ta: சந்தாதாரர் ஆக

en: yes
ta: ஆம்

en: Subscribers
ta: சந்தாதாரர்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Faces
ta: முகங்கள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: manager
ta: மேலாளர்

en: administrator
ta: நிர்வாகம்

en: unsubscribe
ta: சந்தா விலக

en: deny
ta: மறுப்பு

en: admin
ta: நிர்வாகி

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Log
ta: பதிவு

en: feed
ta: புகட்டல்

en: page
ta: பக்கம்

en: more
ta: மேலும்

en: Manager:
ta: மேலாளர்

en: website
ta: இணையதளம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: optional
ta: ஏதாவது

en: required
ta: தேவையானது

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Wishlist
ta: விருப்பப் பட்டியல்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Wishlists
ta: ஆசை பட்டியல்கள்

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Cost
ta: விலை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Purchaser
ta: வாங்குபவர்

en: On
ta: சரி

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: Purchased
ta: வாங்கப்பட்டது

en: new
ta: புதிய

en: See
ta: பார்

en: wishlist
ta: விருப்பப்பட்டியல்

en: error
ta: பிழை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: random
ta: தாறுமாறாக

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Ash
ta: சாம்பல்

en: Aquamarine
ta: ஆக்வாமரைன்

en: Bluemarine
ta: ப்ளூமரைன்

en: Greenbeam
ta: கிரீன்பீம்

en: Mediterrano
ta: மெடிட்டோரானோ

en: Mercury
ta: பாதரசம்

en: Nocturnal
ta: நாக்டர்னல்

en: Olivia
ta: ஒலிவியா

en: ERROR
ta: பிழை

en: Servers
ta: சேவையகம்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: License
ta: உரிமம்

en: Screenshots
ta: திரைநகல்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Developers
ta: உருவாக்குநர்கள்

en: project
ta: திட்டம்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: core
ta: மையக்கூறு

en: contrib
ta: பங்களிக்க

en: view
ta: பார்

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: Releases
ta: வெளியிடுகிறது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: register
ta: பதிவு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: logo
ta: சின்னம்

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weather
ta: வானிலை

en: Country
ta: நாடு

en: Place
ta: இடம்

en: Weight
ta: எடை

en: rain
ta: மழை

en: Calm
ta: அமைதி

en: North
ta: வடக்கு

en: Northeast
ta: வடகிழக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: Southeast
ta: தென்கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: Southwest
ta: தென்மேற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: Northwest
ta: வடமேற்கு

en: Variable
ta: மாறி

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Break
ta: முறி

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Required
ta: தேவை

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: category
ta: பிரிவு

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: password
ta: குறிச்சொல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: History
ta: வரலாறு

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: forum
ta: உரையாடல்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: search
ta: தேடல்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: actions
ta: செயல்கள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: aggregator
ta: திரட்டி

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: blog
ta: வலைதளம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Post
ta: பதிவு

en: Year
ta: வருடம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Mission
ta: தளக் கருதுகோள்

en: Site
ta: தளம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: configure
ta: முறையமை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Month
ta: மாதம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Code
ta: நிரல்

en: next
ta: அடுத்தது

en: node
ta: கணு

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Day
ta: நாள்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Deny
ta: மறு

en: months
ta: மாதங்கள்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: module
ta: மட்டு

en: text
ta: உரை

en: Process
ta: செய்முறை

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Key
ta: சாவி

en: block
ta: பகுதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: month
ta: மாதம்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Empty
ta: காலி

en: any
ta: எதுவும்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: role
ta: பாத்திரம்

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Style
ta: பாணி

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: e-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: permission
ta: அனுமதி

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Unauthorized
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: New
ta: புதிய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: image
ta: படம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Story
ta: கதை

en: comment
ta: கருத்து

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: sticky
ta: ஒட்டப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: date
ta: நாள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Form
ta: படிவம்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Sizes
ta: அளவுகள்

en: empty
ta: காலி

en: taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Context
ta: சூழல்

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: types
ta: வகைகள்

en: Any
ta: ஏதும்

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: string
ta: சரம்

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Tests
ta: சோதனைகள்

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: form
ta: படிவம்

en: alert
ta: எச்சரிக்கை

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Resource
ta: வளம்

en: language
ta: மொழி

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Reduce
ta: சிறிதாக்க

[ctx: With components]
en: Extend
ta: நீட்டிப்பு
