Terminology (one-word long strings) (8.x-0.1-alpha12) - en to fil translation catalogue (157 entries)

en: photos
fil: mga larawan

en: list
fil: listahan

en: cloud
fil: ulap

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: weight
fil: bigat

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: size
fil: laki

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Register
fil: Magrehistro

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: new
fil: bago

en: error
fil: mali

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Ash
fil: Abo

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Outline
fil: Balangkas

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: never
fil: hindi kailanman

en: Updated
fil: Nabago

en: actions
fil: mga aksyon

en: aggregator
fil: tagapagsama

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: All
fil: Lahat

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Locale
fil: Pampook

en: configure
fil: ayusin

en: Items
fil: Mga bagay

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Install
fil: Ilagay

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Key
fil: Susi

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: next ›
fil: susunod ›

en: published
fil: nailathala

en: Languages
fil: Mga wika

en: Posts
fil: Mga paskil

en: any
fil: kahit ano

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Books
fil: Mga aklat

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Cron
fil: Kuron

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Story
fil: Istorya

en: by
fil: ni

en: sticky
fil: malagkit

en: is
fil: ay

en: Strings
fil: Mga linya

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Reply
fil: Tugon

en: taxonomy
fil: taksonomiya

en: Featured
fil: Itinatampok

en: locale
fil: lokal

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.

en: alert
fil: alerto

en: Mask
fil: Maskara

en: language
fil: wika

en: Seven
fil: Pito
