Terminology (one-word long strings) (8.x-0.1-alpha13) - en to ta translation catalogue (108 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: footer
ta: அடியொட்டு

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: header
ta: தலையொட்டு

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: blog
ta: வலைப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: file
ta: கோப்பு

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: வழு

en: Node
ta: கணு

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: help
ta: உதவி

en: node
ta: கணு

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: reset
ta: மீளமைக்க

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Profile
ta: விபரக்கோவை

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: உருப்படி

en: menu
ta: பட்டி

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Undo
ta: அ-செய்

en: Blogs
ta: வலைப்புக்கள்

en: Story
ta: மன்னிக்கவும்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Aggregator
ta: சேகரிப்பான்

en: and
ta: மற்றும்

en: form
ta: படிவம்
