Local Association (EU Sites Project) (1.1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
