Laces (1.3.3) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
