Custom Language field (8.x-1.13) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Native name
ml: സ്വത്വമായ പേര്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Direction
ml: ദിശ

en: Are you sure you want to delete the language %name?
ml: ഭാഷ %name നീക്കം ചെയ്യപ്പെടണമെന്ന് താങ്കള്‍ക്കുറപ്പാണോ?

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Right to left
ml: വലത്തുനിന്നും ഇടത്തോട്ട്

en: Left to right
ml: ഇടത്തുനിന്നും വലത്തോട്ട്

en: Custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ

en: Add custom language
ml: പ്രത്യേക ഭാഷ കൂട്ടി ചേര്‍ക്കു

en: Save language
ml: ഭാഷ സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Direction that text in this language is presented.
ml: ഭാഷയിലെ എഴുതുന്ന ദിശ.
