Launch Checklist (1.1.1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Content
vi: Nội dung

en: Links
vi: Các liên kết

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: General
vi: Tổng quát

en: Other
vi: Khác

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: Progress
vi: Tiến hành
