Layout Builder Browser (8.x-1.9) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block
