Layout Builder Enhancements (3.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Layout
vi: Bố cục

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Example
vi: Ví dụ

en: No category
vi: Không có thể loại nào.

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Show info
vi: Hiện thông tin

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
