Layout Components (8.x-1.11-beta2) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: On
ta: சரி

en: Size
ta: அளவு

en: None
ta: இல்லை

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Display
ta: காட்சி

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: All
ta: எல்லா

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: General
ta: பொது

en: Align
ta: சீரமை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: Full
ta: முழு

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Style
ta: பாணி

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Blue
ta: நீலம்

en: About
ta: பற்றி

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)
