Layouter - WYSIWYG layout templates (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Image
ta: படம்

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Text
ta: உரை

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்
