Lazy-load (8.x-3.0-beta6) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Preview
vi: Xem trước

en: Input filters
vi: Các bộ lọc nhập liệu

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Plugins
vi: Trình cắm
