Lazy-load (8.x-3.4) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: plugins
ta: சொருகி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்
