Layout builder default blocks (1.0.2) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Page
vi: Trang

en: Vocabulary ID
vi: ID từ vựng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Enabled filters
vi: Các bộ lọc đã kích hoạt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Filter settings
vi: Thiết lập lọc

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
