Layout builder default blocks (1.0.3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Enabled filters
ta: செயலிலுள்ள வடிகட்டிகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்
