LC Lightbox (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Status
te: స్థితి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Label
te: లేబుల్

en: Normal
te: సాధారణ

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Uses
te: వాడుకలు
