LC Lightbox (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Left side
vi: Bên trái

en: Right side
vi: Bên phải

en: Normal
vi: Bình thường

en: Media
vi: Phương tiện

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Middle
vi: Giữa

en: Fade
vi: Mờ

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Zoom In
vi: Phóng to

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Right to Left
vi: Phải qua Trái

en: Light
vi: Nhẹ

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Overlay Color
vi: Màu Che phủ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Image Zoom
vi: Phóng ảnh

en: Maximum Width
vi: Độ rộng tối đa

en: Visual & Layout
vi: Trình bày & Bố cục
