Lightweight Directory Access Protocol (LDAP) (8.x-3.0-beta2) - en to cy translation catalogue (38 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: None
cy: Dim

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Help
cy: Cymorth

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Does not contain
cy: Ddim yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Exists
cy: Yn bodoli

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Query
cy: Ymholiad

en: @type: deleted %title.
cy: @type: %title wedi ei ddileu.

en: Select
cy: Dewis

en: contains
cy: yn cynnwys

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Ends with
cy: Yn gorffen gyda

en: exposed
cy: agored

en: begins
cy: yn dechrau

en: ends
cy: yn gorffen
