Lightweight Directory Access Protocol (8.x-4.8) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Filter
te: వడపోయి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి
