Leaflet (10.0.12) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Enable
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Center
vi: Giữa

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Fields
vi: Các trường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Position
vi: Vị trí

en: Show
vi: Hiện

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Read only
vi: Chỉ được đọc

en: Input
vi: Đầu vào

en: Values
vi: Giá trị

en: Popup
vi: Tự mở

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Control
vi: Điều khiển

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Icon Size
vi: Kích cỡ Biểu tượng

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
