Leaflet (10.0.3) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Path
ta: பாதை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Position
ta: இடம்

en: Show
ta: காட்டு

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Checked
ta: சரிபார்த்தது
