Leaflet (2.1.9) - en to kn translation catalogue (14 entries)

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: Center
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Options
kn: <b>ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Delay
kn: ವಿಳಂಬ

en: Zoom
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Control
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ
