Leaflet Choropleth (1.0.5) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Value
vi: Giá trị

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Position
vi: Vị trí

en: Values
vi: Giá trị

en: About
vi: Giới thiệu

en: Popup
vi: Tự mở

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Bottom Left
vi: Trái dưới

en: Bottom Right
vi: Phải dưới

en: Classification
vi: Phân loại

en: Top Left
vi: Trái trên

en: Top Right
vi: Trên phải

en: Control
vi: Điều khiển

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt
