Legal (8.x-1.0-alpha1) - en to is translation catalogue (30 entries)

en: Content
is: Innihald

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Language
is: Tungumál

en: Version
is: Útgáfa

en: Login
is: Innskráning

en: Date
is: Dagsetning

en: Terms and Conditions
is: Skilmálar og skilyrði

en: Terms and Conditions of Use
is: Notkunarskilmálar og skilyrði

en: Terms & Conditions
is: Skilmálar og skilyrði

en: <strong>Accept</strong> Terms & Conditions of Use
is: <strong>Samþykkja</strong> notkunarskilmála og skilyrði

en: Your Terms & Conditions
is: Þínir skilmálar og skilyrði

en: HTML Text
is: HTML texti

en: Label
is: Merking

en: Explain Changes
is: Útskýra breytingar

en: Explain what changes were made to the T&C since the last version. This will only be shown to users who accepted a previous version. Each line will automatically be shown as a bullet point.
is: Útskýra hverju var breytt í skilmálum og skilyrðum frá síðustu útgáfu. Þetta er eingöngu birt notendum sem samþykktu fyrri útgáfu.  Hver lína verður sjálfkrafa birt sem punktur í lista.

en: Changes
is: Breytingar

en: Preview
is: Forskoða

en: Terms & Conditions have been saved.
is: Skilmálar og skilyrði hafa verið vistaðar.

en: Changes List
is: Listi yfir breytingar

en: Changes to the Terms & Conditions since last accepted:
is: Breytingar á skilmálum og skilyrðum síðan síðast samþykkt:

en: Format
is: Stílsnið

en: ID
is: Kenni

en: User
is: Notandi

en: User ID
is: Auðkenni notanda

en: Created
is: Stofnað

en: English
is: Enska

en: Languages
is: Tungumál

en: Revision
is: Útgáfa

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: Terms of use
is: Notkunarskilmálar
