Library Field (1.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: JavaScript Code
vi: Mã JavaScript

en: empty
vi: trống

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Reject
vi: Từ chối

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
