Library Management System (1.0.1) - en to cy translation catalogue (44 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Book
cy: Llyfr

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: %time ago
cy: %time yn ôl

en: Details
cy: Manylion

en: Price
cy: Pris

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Books
cy: Llyfrau

en: Products
cy: Nwyddau

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Apply
cy: Ceisio

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Time ago
cy: Amser yn ôl

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
