Library Management System (1.0.1) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Notes
vi: Ghi chú

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: %time ago
vi: cách đây %time

en: Details
vi: Chi tiết

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Student
vi: Sinh viên

en: Pending
vi: Đang treo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Books
vi: Sách

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Product types
vi: Loại sản phẩm

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Enter the terms you wish to search for.
vi: Nhập điều kiện tìm kiếm.

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Import Data
vi: Nhập dữ liệu

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Uses
vi: Sử dụng

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: View reports
vi: Xem báo cáo

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
