Licensing (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: License
vi: Giấy phép

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Pending
vi: Đang treo

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Licenses
vi: Giấy phép

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ
