Light SAML Identity Provider (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện
