Lightning (8.x-2.29) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Roles
fil: Mga papel

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
