Lightning Core (8.x-4.3) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Picture
cy: Darlun

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
