Lightning Media (5.1.0) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Upload
vi: Tải lên

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Embedded
vi: Nhúng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Diff
vi: Khác biệt

en: You must upload a file.
vi: Bạn phải tải lên một tập tin.

en: Document
vi: Tài liệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
