Lightning Media (8.x-4.3) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: File
cy: Ffeil

en: Reset
cy: Ailosod

en: default
cy: rhagosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Continue
cy: Parhau

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Offset
cy: Ongli

en: and
cy: ac

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
