Like! (2.0.2) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Cache type
vi: Kiểu đệm

en: Asc
vi: Tăng dần
