Lingotek Overrides (3.5.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Action
ta: செயல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Source
ta: மூலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Bundle
ta: பொதி

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Delete translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு
