Linkit (6.1.3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: System
vi: Hệ thống

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: External
vi: Bên ngoài

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Profile Name
vi: Tên hồ sơ

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Contact form
vi: Mẫu liên hệ

en: Image file settings
vi: Các thiết lập tập tin ảnh

en: Saved %label configuration.
vi: Lưu cấu hình cho %label.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
