Linkit (7.0.9) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: File extensions
ta: கோப்பு நீட்சிகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Saved %label configuration.
ta: %label-ன் சேமித்த முறையமைவுகள்.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
