Linkit - Enriched linking experience (8.x-4.1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: User
ta: பயனர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Relationship
ta: உறவு

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Saved %label configuration.
ta: %label-ன் சேமித்த முறையமைவுகள்.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
